HIPHOP ĐÔNG ANH
Chào Mừng Các Bạn Đến Với Forum Vitamin
Đăng Kí Trước Khi vào Diễn Đàn Để Được Hưởng Nhiều Ưu Đãi Hơn...
HIPHOP ĐÔNG ANH
Chào Mừng Các Bạn Đến Với Forum Vitamin
Đăng Kí Trước Khi vào Diễn Đàn Để Được Hưởng Nhiều Ưu Đãi Hơn...
HIPHOP ĐÔNG ANH
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HIPHOP ĐÔNG ANH

WELLCOME TO ĐÔNG ANH

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Ngày mai lướt sóng...

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
B-Boy Static
Đi Bộ Đi Tập
Đi Bộ Đi Tập
B-Boy Static

Tiền : 14
Pro : 0

Ngày mai lướt sóng... Empty
Bài gửiTiêu đề: Ngày mai lướt sóng...   Ngày mai lướt sóng... Icon_minitimeSat Sep 10, 2011 10:56 pm

Chỉ còn đêm nay, sang ngày mai là lả lướt sang 1 miền đất mới. 4 năm gắn bó với anh em, coi nhau như anh em ruột thịt, sắp phải xa mọi người, xa nhóm, ko được đi tập nữa, thấy buồn quá. Vì tương lai chấp nhận hy sinh cho dù có thương đau. hehe. Người ta bảo "văn hay chữ tốt vẫn hơn mấy thằng học dốt đua xe" mà.
Thôi đéo câu giờ nữa, chúc cho mọi người luôn bình an, luôn mạnh khỏe, chúc Vitamin luôn phát triển, chúc cho thế hệ thứ 2 của Vitamin luôn thành công, Chúc tất cả thành viên của Vitamin luôn up level đạt được những đẳng cấp mới, chúc anh Hưng anh Quỳnh sớm bỏ bia rượu, chúc cho thằng nào chưa có người yêu thì tốt nhất đừng có nữa khakha.
Thỉnh thoảng nếu có thời gian rảnh ta sẽ về thăm nhóm, và thỉnh thoàng vào web xem thằng nào bêu xấu bố bố bố bố đấm chết.
Thằng khốn nạn nào mà vào đây đọc bài viết của tao thì kiểu đéo gì ngày mai cũng trúng lô :O
Cảm động vãi đái.
Sin trào và hẹn gập lại.
Khạccccccccccccc Phụtz!
Bgirl-Vitnuy
Xe Đap Đi Tập
Xe Đap Đi Tập
Bgirl-Vitnuy

Tiền : 48

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày mai lướt sóng...   Ngày mai lướt sóng... Icon_minitimeSun Sep 11, 2011 12:03 pm

hehe! vậy là từ nay 4 anh em mình! ko còn đi chung trên 1 con đường! em ko còn ngồi net đợi mấy anh đi tập! ko còn được cười đùa đi lại trên con đường thân quen, ko còn gào thét, hát hò . . . ko nghe thấy anh Qu kêu oai oái khi thấy chuột chạy qua đường! ko thấy dáng đi xe máy gió thổi bay của anh Hưng, ko còn ngồi sau xe anh Tú . . . ko thấy 3 anh trêu gái để phá lên cười, con còn ngồi quán ốc, quán ber nghe 3 anh chém gió. . . ko con đi theo 3 anh đi tập. giao lưu ở mọi nơi . . . ơi . . .gần 1 năm gắn bó với nhóm nhưng có biết bao nhiêu kỷ niện! giờ thấy hụt hẫng quá! em cũng phải đi học. . . nhưng có lẽ ko phải xa rời nhóm như anh tú. . . nhưng bao nhiêu kỷ niệm với nhóm, đặc biệt với mấy anh em. . . làm em thấy xôn xao mỗi khi nhớ đến! nhớ nhóm, nhớ mọi người, nhớ những kỷ niện . .. Ơ. . .khạc . . . phutzzz! có thằng nào khó chưa?! em hem nói nữa đâu . . . oa oa oa . . . dù ko còn thường xuyên lên nhóm như trc nhưng rảnh em sẽ lại lên, có phi vụ gì nguy hiểm thì phải thông báo cho em nữa nhớ! em cũng chúc nhóm càng ngày càng phát triển, đàn em nhớ gây dựng tiếng tăm cho vtm . . . ko thì . . .bố tao làm công an. . .bố tao có súng . . .thằng nào ý kiên . . . pirat keke . . .
Anh à! chúc anh may mắn . . .ko thoát đc bố đâu . . .Smile)
GiôngTố
Xe Drem Đi Tập
Xe Drem Đi Tập
GiôngTố

Tiền : 81

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày mai lướt sóng...   Ngày mai lướt sóng... Icon_minitimeSun Sep 11, 2011 1:45 pm

anh à chúc anh may mắn không thoát đc bố đâu
B-Boy Static
Đi Bộ Đi Tập
Đi Bộ Đi Tập
B-Boy Static

Tiền : 14

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày mai lướt sóng...   Ngày mai lướt sóng... Icon_minitimeSun Sep 11, 2011 2:17 pm

Ô cha tiên sư bố. tạt cánh tống tiền à?
Ngõ 12, phố Minh Hà, Phường Hà Tu...
Á bố mày nhớ rồi nhé.
GiôngTố
Xe Drem Đi Tập
Xe Drem Đi Tập
GiôngTố

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày mai lướt sóng...   Ngày mai lướt sóng... Icon_minitimeSun Sep 11, 2011 7:36 pm

nhớ nhớ nhớ.... anh à chúc anh may mắn... K thoat đc bố mày đâu nhé ha ha ha ha
bboy_kill_vtm_crew
Cút Kít Đi Tập
Cút Kít Đi Tập
bboy_kill_vtm_crew

Tiền : 13

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày mai lướt sóng...   Ngày mai lướt sóng... Icon_minitimeMon Sep 12, 2011 10:30 am

vai~ lo. farao farao
Khách vi
Khách viếng thăm
Anonymous

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày mai lướt sóng...   Ngày mai lướt sóng... Icon_minitimeMon Sep 12, 2011 9:35 pm

Đần độn, Ngu, Hơi Ngu, Siêu Ngu Neutral
GiôngTố
Xe Drem Đi Tập
Xe Drem Đi Tập
GiôngTố

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày mai lướt sóng...   Ngày mai lướt sóng... Icon_minitimeWed Sep 14, 2011 12:01 pm

+
----
-
Đần độn, Ngu, Hơi Ngu, Siêu Ngu Neutral Smile)))))))
michael1408
Cút Kít Đi Tập
Cút Kít Đi Tập

Tiền : 12

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày mai lướt sóng...   Ngày mai lướt sóng... Icon_minitimeSat Sep 17, 2011 9:28 pm

xa nhóm thì thứ 7 chủ nhật về tập với anh em.he cheers
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày mai lướt sóng...   Ngày mai lướt sóng... Icon_minitime

Ngày mai lướt sóng...
Trang 1 trong tổng số 1 trang